Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG

 Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG ????????????

* Khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề tại Sun Plaza Grand World - Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh
* Thông tin mô tả
Bán căn góc suất ngoại giao cuối cùng mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án Sun Group Hạ Long.
* Vị trí:
- Mặt đường Hạ Long, đối diện KS Novotel, Hạ Long Royal.
- Cách công viên Sun World Hạ Long Park 50m.
- Cách bãi tắm biển Bãi Cháy 250m.
- Cách quảng trường Thời Đại 50m (quảng trường rộng nhất VN).

* Ưu điểm.
- Nằm trên trục đường giao thương sầm uất nhất trung tâm du lịch Bãi Cháy Hạ Long.
- Căn góc 2 mặt tiền.
- Nằm trên trục đường chính 32m đi thẳng xuống bãi biển.
- Cạnh khu nghỉ dưỡng 5 sao duy nhất tại Hạ Long.
- Diện tích lớn, 237m2 xây 5 tầng. Mặt tiền 15m x16m.
- Vỉa hè rộng 7m, thỏa sức kinh doanh.
- Tổng diện tích xây dựng = 1143.68m2 có thể thiết kế được 32 phòng khách sạn, tầng 1 kinh doanh nhà hàng, cafe, kết hợp cho thuê...
+ Ưu đãi chiết khấu hấp dẫn cho khách hàng nào đặt cọc nhanh nhất trong tháng này.
Liên hệ: 0342251337
Để trực tiếp cảm nhận vẻ đẹp hút hồn từ shophouse Sun Plaza Grand World.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73769
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện:
Địa chỉ: E155 Bãi Cháy , Hạ Long, Quảng Ninh, đối diện sài gòn HL
Diện tích: 237 m2
Giá: 13 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: thanh huyền
Địa chỉ: E155 shophouse europe đối diện sài gòn hạ long
Điện thoại: 0342251337
Di động: 0342251337
Email: loanphamthi283@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
BIỆT THỰ TRỰC DIỆN BIẾN LƯNG TỰA NÚI ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ TẠI VŨNG TÀU

Địa điểm: Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 7.6 Tỷ
380 m2
20 Triệu/m2
29/10/2018
Sở hữu ngay 1 căn liền kề 78m2 xây 3,5 tầng view đài phun nước giá rẻ như chung cư.LH 0985603096

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2
24 Trăm nghìn/m2
03/10/2018

Bán nhà liền kề dự án Lacasta - Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.42 Tỷ
88 m2
73 Triệu/m2
02/10/2018

Bán nhà liền kề dự án Lacasta - Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.42 Tỷ
88 m2
73 Triệu/m2
24/09/2018

Mua bán nhà liền kề dự án La Casta – Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.28 Tỷ
88 m2
60 Triệu/m2
19/09/2018

Bán suất ngoại giao nhà liền kề La Casta - Văn Phú.88m2, căn góc

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.28 Tỷ
88 m2
60 Triệu/m2
14/09/2018
CHỈ 5 TỶ SỞ HỮU NGAY KHÁCH SẠN MINI CỦA SUNGROUP TẠI HẠ LONG

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
24/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
23/08/2018
Chỉ 5 tỷ sở hữu ngay khách sạn mini tại Bãi Cháy của Sungroup

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
22/08/2018
Bán biệt thự sinh thái The Phoenix Garden – Đà Lạt trong lòng Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 3600000 Tỷ
200 m2
18000000 Triệu/m2
22/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 18 Tỷ
300 m2
18 Tỷ
21/08/2018

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 66 Triệu
300 m2
66 Triệu
21/08/2018

Bán nhà liền kề 3,5 tầng Cienco5 Đường Hoàng Quốc Việt Kéo Dài

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
18/08/2018
Cần bán nhà 4 tầng tại Hoài Đức HN lh:0861363683

Cần bán nhà 4 tầng tại Hoài Đức HN lh:0861363683

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2.7 Tỷ
72 m2
2.7 Tỷ
17/08/2018

Mở bán lớn kèm nhiều ưu đãi khu đô thị mới Nam 32-westpoint LH:0961363683

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.66 Tỷ
72 m2
23 Triệu/m2
08/08/2018
MỞ BÁN SHOPHOUSE ĐƯỜNG 30M TẠI LIỀN KỀ NAM 32- HOÀI ĐỨC. NHẬN NHÀ Ở NGAY LH:0961363683

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2.59 Tỷ
72 m2
36 Triệu/m2
05/08/2018
Bán Biệt Thự Láng Hạ, Hồ Thành Công, Ba Đình, 180m2, Lô Góc, 4 Mặt Thoáng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 36 Tỷ
180 m2
36 Tỷ
04/08/2018
Sổ hồng trao tay, nhận ngay nhà mới 12 triệu/m2 cách nhà hát 3.9 km

Địa điểm: Hồng Bàng, Hải Phòng
Tổng giá: 1.55 Tỷ
129 m2
12 Triệu/m2
02/08/2018

Bán nhanh nhà liền kề La Casta Hà Đông, vị trí đẹp, Giá mềm

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.86 Tỷ
88 m2
78 Triệu/m2
01/08/2018
Biệt thự ven sông Trần Anh Riverside, giá 2.4 tỷ/căn!!!

Biệt thự ven sông Trần Anh Riverside, giá 2.4 tỷ/căn!!!

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.4 Tỷ
120 m2
2.4 Tỷ
10/07/2018