Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG

 Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG ????????????

* Khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề tại Sun Plaza Grand World - Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh
* Thông tin mô tả
Bán căn góc suất ngoại giao cuối cùng mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án Sun Group Hạ Long.
* Vị trí:
- Mặt đường Hạ Long, đối diện KS Novotel, Hạ Long Royal.
- Cách công viên Sun World Hạ Long Park 50m.
- Cách bãi tắm biển Bãi Cháy 250m.
- Cách quảng trường Thời Đại 50m (quảng trường rộng nhất VN).

* Ưu điểm.
- Nằm trên trục đường giao thương sầm uất nhất trung tâm du lịch Bãi Cháy Hạ Long.
- Căn góc 2 mặt tiền.
- Nằm trên trục đường chính 32m đi thẳng xuống bãi biển.
- Cạnh khu nghỉ dưỡng 5 sao duy nhất tại Hạ Long.
- Diện tích lớn, 237m2 xây 5 tầng. Mặt tiền 15m x16m.
- Vỉa hè rộng 7m, thỏa sức kinh doanh.
- Tổng diện tích xây dựng = 1143.68m2 có thể thiết kế được 32 phòng khách sạn, tầng 1 kinh doanh nhà hàng, cafe, kết hợp cho thuê...
+ Ưu đãi chiết khấu hấp dẫn cho khách hàng nào đặt cọc nhanh nhất trong tháng này.
Liên hệ: 0342251337
Để trực tiếp cảm nhận vẻ đẹp hút hồn từ shophouse Sun Plaza Grand World.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73769
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện:
Địa chỉ: E155 Bãi Cháy , Hạ Long, Quảng Ninh, đối diện sài gòn HL
Diện tích: 237 m2
Giá: 13 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: thanh huyền
Địa chỉ: E155 shophouse europe đối diện sài gòn hạ long
Điện thoại: 0342251337
Di động: 0342251337
Email: loanphamthi283@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

chính chủ bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
01/12/2017
Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
210 m2
40 Tỷ
19/11/2017
Bán Biệt Thự Dịch Vọng, Cầu Giấy, 217m2, 3,5 Tầng, Tặng Nội Thất 10 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 37 Tỷ
217 m2
37 Tỷ
13/11/2017

0962.501.338 Bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, 54m2, 4 tầng

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 64 Triệu
54 m2
64 Triệu
12/11/2017

Chính chủ cần bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, HN

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
03/11/2017
Bán Biệt Thự Nguyễn Khánh Toàn, 265m2, 4 Tầng, Giá Chỉ 125 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33.13 Tỷ
265 m2
125 Triệu/m2
29/10/2017

Bán nhà liền kề phân lô trong dự án Rice City Sông Hồng, Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
25/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
23/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
20/10/2017

Bán nhà liền kề dự án Rice City Sông Hồng, Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
19/10/2017

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
18/10/2017
 Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.4 Tỷ
40 m2
5.4 Tỷ
27/08/2017
Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
267 m2
6 Tỷ
24/08/2017
Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
230 m2
6.2 Tỷ
24/08/2017

Bán gấp biệt thự đơn lập đơn lập Đặng Xá 267m2 – 6 tỷ

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Triệu
267 m2
6 Triệu
24/08/2017
Bán gấp biệt thự 176-264m2- liền kề bộ công an nguyễn huy tưởng

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
176 m2Giá thỏa thuận17/08/2017

Bán gấp nhà liền kề Văn Khê, Hà Đông( 82m2, 54tr/m2)

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
04/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 82 m2, 4.4 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
03/08/2017

0962501338 Chính chủ bán nhà liền kề Văn Khê, 82.5m2,54.5tr/m2, sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
01/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 84m2, 4.5 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
84 m2
53 Triệu/m2
19/07/2017