Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG

 Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG ????????????

* Khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề tại Sun Plaza Grand World - Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh
* Thông tin mô tả
Bán căn góc suất ngoại giao cuối cùng mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án Sun Group Hạ Long.
* Vị trí:
- Mặt đường Hạ Long, đối diện KS Novotel, Hạ Long Royal.
- Cách công viên Sun World Hạ Long Park 50m.
- Cách bãi tắm biển Bãi Cháy 250m.
- Cách quảng trường Thời Đại 50m (quảng trường rộng nhất VN).

* Ưu điểm.
- Nằm trên trục đường giao thương sầm uất nhất trung tâm du lịch Bãi Cháy Hạ Long.
- Căn góc 2 mặt tiền.
- Nằm trên trục đường chính 32m đi thẳng xuống bãi biển.
- Cạnh khu nghỉ dưỡng 5 sao duy nhất tại Hạ Long.
- Diện tích lớn, 237m2 xây 5 tầng. Mặt tiền 15m x16m.
- Vỉa hè rộng 7m, thỏa sức kinh doanh.
- Tổng diện tích xây dựng = 1143.68m2 có thể thiết kế được 32 phòng khách sạn, tầng 1 kinh doanh nhà hàng, cafe, kết hợp cho thuê...
+ Ưu đãi chiết khấu hấp dẫn cho khách hàng nào đặt cọc nhanh nhất trong tháng này.
Liên hệ: 0342251337
Để trực tiếp cảm nhận vẻ đẹp hút hồn từ shophouse Sun Plaza Grand World.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73769
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện:
Địa chỉ: E155 Bãi Cháy , Hạ Long, Quảng Ninh, đối diện sài gòn HL
Diện tích: 237 m2
Giá: 13 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: thanh huyền
Địa chỉ: E155 shophouse europe đối diện sài gòn hạ long
Điện thoại: 0342251337
Di động: 0342251337
Email: loanphamthi283@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 11.64 Tỷ
179 m2
65 Triệu/m2
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43.5 Tỷ
300 m2
145 Triệu/m2
26/04/2015