Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG

 Căn góc suất ngoại giao cuối cùng Mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án SUN GROUP HẠ LONG ????????????

* Khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề tại Sun Plaza Grand World - Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh
* Thông tin mô tả
Bán căn góc suất ngoại giao cuối cùng mặt đường Hạ Long và đẹp nhất dự án Sun Group Hạ Long.
* Vị trí:
- Mặt đường Hạ Long, đối diện KS Novotel, Hạ Long Royal.
- Cách công viên Sun World Hạ Long Park 50m.
- Cách bãi tắm biển Bãi Cháy 250m.
- Cách quảng trường Thời Đại 50m (quảng trường rộng nhất VN).

* Ưu điểm.
- Nằm trên trục đường giao thương sầm uất nhất trung tâm du lịch Bãi Cháy Hạ Long.
- Căn góc 2 mặt tiền.
- Nằm trên trục đường chính 32m đi thẳng xuống bãi biển.
- Cạnh khu nghỉ dưỡng 5 sao duy nhất tại Hạ Long.
- Diện tích lớn, 237m2 xây 5 tầng. Mặt tiền 15m x16m.
- Vỉa hè rộng 7m, thỏa sức kinh doanh.
- Tổng diện tích xây dựng = 1143.68m2 có thể thiết kế được 32 phòng khách sạn, tầng 1 kinh doanh nhà hàng, cafe, kết hợp cho thuê...
+ Ưu đãi chiết khấu hấp dẫn cho khách hàng nào đặt cọc nhanh nhất trong tháng này.
Liên hệ: 0342251337
Để trực tiếp cảm nhận vẻ đẹp hút hồn từ shophouse Sun Plaza Grand World.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73769
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện:
Địa chỉ: E155 Bãi Cháy , Hạ Long, Quảng Ninh, đối diện sài gòn HL
Diện tích: 237 m2
Giá: 13 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: thanh huyền
Địa chỉ: E155 shophouse europe đối diện sài gòn hạ long
Điện thoại: 0342251337
Di động: 0342251337
Email: loanphamthi283@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
21/08/2019
Shophouse vị trí độc nhất vô nhị tại Vịnh di sản Hạ Long, giá rẻ giật mình

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
21/08/2019
Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/08/2019
Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Địa điểm: , Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
18/08/2019
Tháng cô hồn với chiết khấu hết hồn click ngay để biết thông tin chi tiết

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse tại trung tâm Hạ Long, CK khủng 22,5%, vay 70% hỗ trợ 0% trong 24 tháng, LH 0382262310

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
15/08/2019
Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8

Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8 " Mùa Vàng "

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 15 Tỷ
120 m2
15 Tỷ
15/08/2019
dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
12/08/2019

Bán liền kề dự án La Casta -Văn Phú, CĐT Hàn Quốc.

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.07 Tỷ
88 m2
69 Triệu/m2
27/06/2019

Bán nhà liền kề dự án La casta VăaBán nhà liền kề dự án La casta Văn Phú, Hà Đôngn Phú, Lê Trọng Tấn

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
19/06/2019
biệt thự huyện phú quốc 120m2

biệt thự huyện phú quốc 120m2

Địa điểm: Phú Quốc, Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
16/05/2019

Bán biệt thự liền kề KĐT Văn Quán, gara, KD, 94m, 4 tầng, 11,5 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
94 m2
11.5 Tỷ
08/05/2019

Chính chủ bán nhà liền kề dự án La casta - Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
07/05/2019

Bán nhà liền kề 88m2x4T ở dự án La Casta Văn Phú

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
02/05/2019
Chỉ với 3,4 tỷ đã sở ngay căn shophouse nằm tại trung tâm Hạ Long

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
18/04/2019

Sun Hạ Long bước đột phá hạ tầng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 16.59 Tỷ
237 m2
70 Triệu/m2
18/04/2019

Bán 6 tỷ nhà liền kề Lacasta Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
17/04/2019
Biệt Thự Tô Ngọc Vân - Tây Hồ siêu VIP, 120m2x5T, lô góc, siêu đỉnh, 29 tỷ.

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
120 m2
29 Tỷ
02/04/2019
Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/03/2019