BÁN ĐẤT HOÀNG HỮU NAM, QUẬN 9, KHU PHỐ CHUYÊN GIA HTREAL.LH:0938 330 313 41127g

Thông tin mô tả

Bán đất tại dự án "khu nhà ở chuyên gia Công Nghệ Cao", Phường Tân Phú, Quận 9.
Chủ đầu tư: Công ty Bất Động Sản HTREAL.
Đang nhận giữ chỗ 10 nền. Mở bán chính thức ngày 15/11/2015.
Liên hệ Ms.Trang - 0938 330 313.

- Nhận giữ chỗ 10 nền đẹp nhất dự án.

Nằm trong KDC hiện hữu, gần khu Công Nghệ Cao, kế bên Công Viên Giai Trí Suối Tiên, đối diện Sân Golf Thủ Đức, TP. Tân Phú, Q9.

+ Liền kề sân Golf Thủ Đức, KDC Suối Tiên.

+ Trong bán kính 1km có đầy đủ trường mầm non, cấp 1, cấp 2, cấp 3...

+ Liền kề làng Đại học.

+ Hạ tầng hoàn thiện, đường nội bộ 8m.

+ Gần bệnh viện Ung Bướu Cơ Sở II.

+ Gần bến xe Miền Đông mới.

+ Môi trường sống trong lành, nhiều nhà trọ cao cấp. Khu dân trí cao.

+ Thuận tiện xây nhà trọ cho thuê, biệt thự mini nghỉ dưỡng.

+ Diện tích 120 - 130m2.

+ Giá 11,5 triệu/m2.

+ Sổ hồng riêng. Công chứng sang tên ngay.

+ Xây dựng tự do.

+ Thanh toán linh hoạt nhiều đợt.

+ Ngân hàng cho vay 70%.

- Mở bán chính thức vào ngày 15/11/2015.

Chỉ với 10 triệu đồng bạn đã đăng ký giữ được vị trí đẹp nhất và giá tốt nhất dự án. (Tiền giữ chỗ sẽ được hoàn lại 100% nếu quí khách không mua đất).

Hãy gọi ngay hotline: 0938 330 313 để được tư vấn thông tin chính xác nhất.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23039
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 10
Địa chỉ: Tân phú - Hoàng Hữu Nam - 84
Diện tích: 120 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: nguyentrang
Địa chỉ: A17 Phạm Văn Đồng, Thủ Đức.
Điện thoại: 0938330313
Di động: 0938330313
Email: tranghtreal@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021