BÁN ĐẤT HOÀNG HỮU NAM, QUẬN 9, KHU PHỐ CHUYÊN GIA HTREAL.LH:0938 330 313 41127g

Thông tin mô tả

Bán đất tại dự án "khu nhà ở chuyên gia Công Nghệ Cao", Phường Tân Phú, Quận 9.
Chủ đầu tư: Công ty Bất Động Sản HTREAL.
Đang nhận giữ chỗ 10 nền. Mở bán chính thức ngày 15/11/2015.
Liên hệ Ms.Trang - 0938 330 313.

- Nhận giữ chỗ 10 nền đẹp nhất dự án.

Nằm trong KDC hiện hữu, gần khu Công Nghệ Cao, kế bên Công Viên Giai Trí Suối Tiên, đối diện Sân Golf Thủ Đức, TP. Tân Phú, Q9.

+ Liền kề sân Golf Thủ Đức, KDC Suối Tiên.

+ Trong bán kính 1km có đầy đủ trường mầm non, cấp 1, cấp 2, cấp 3...

+ Liền kề làng Đại học.

+ Hạ tầng hoàn thiện, đường nội bộ 8m.

+ Gần bệnh viện Ung Bướu Cơ Sở II.

+ Gần bến xe Miền Đông mới.

+ Môi trường sống trong lành, nhiều nhà trọ cao cấp. Khu dân trí cao.

+ Thuận tiện xây nhà trọ cho thuê, biệt thự mini nghỉ dưỡng.

+ Diện tích 120 - 130m2.

+ Giá 11,5 triệu/m2.

+ Sổ hồng riêng. Công chứng sang tên ngay.

+ Xây dựng tự do.

+ Thanh toán linh hoạt nhiều đợt.

+ Ngân hàng cho vay 70%.

- Mở bán chính thức vào ngày 15/11/2015.

Chỉ với 10 triệu đồng bạn đã đăng ký giữ được vị trí đẹp nhất và giá tốt nhất dự án. (Tiền giữ chỗ sẽ được hoàn lại 100% nếu quí khách không mua đất).

Hãy gọi ngay hotline: 0938 330 313 để được tư vấn thông tin chính xác nhất.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23039
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 10
Địa chỉ: Tân phú - Hoàng Hữu Nam - 84
Diện tích: 120 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: nguyentrang
Địa chỉ: A17 Phạm Văn Đồng, Thủ Đức.
Điện thoại: 0938330313
Di động: 0938330313
Email: tranghtreal@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022