BÁN NHÀ PHỐ TRUNG KÍNH, CẦU GIẤY, 60M2 X 5 TẦNG, Ở KINH DOANH, PHÂN LÔ OTO, 8 TỶ

C:fakepatha3f31b47d18925d77c98.jpg

 - Phố Trung Kính là con phố trung tâm của quận Cầu Giấy vô cùng sầm uất, xung quanh là các tòa nhà văn phòng lớn, giao thông vô cùng thuận lợi gần các tuyến đường như Vũ Phạm Hàm, Hạ Yên Quyết, Mạc Thái Tông, Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Dương Đình Nghệ, Trần Thái Tông.

- Vị trí nhà đẹp gần ngay mặt phố có thể vừa ở vừa kinh doanh làm văn phòng được, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông Yên Hòa con em đi học thì rất thuận tiện.
- Nhà lô góc 2 mặt tiền phân lô oto đỗ cửa, thiết kế đẹp, phong cách hiện đại tối ưu không gian các phòng rộng rãi thoải mái, nhiều cửa sổ mở ra ngoài lên có cảm giác thoáng đãng gần thiên nhiên.
- Khu vực dân trí cao an ninh đảm bảo, hàng xóm toàn là công an, bộ đội, giáo viên.
- Chủ nhà là người thành đạt làm trong nhà nước rất hiểu chuyện đang cần bán gấp, giá 8 tỷ có thương lượng và để lại toàn bộ nội thất cho khách có thiện chí.
Anh chị có nhu cầu mua nhà :
Liên hệ : Em Tấn – 0946 282 292
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 74947
Loại hình BĐS: Bán nhà riêng
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy Hà Nội
Diện tích: 60 m2
Giá: 8 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Bùi Văn Tấn
Địa chỉ: Hà Nội
Điện thoại: 0946282292
Di động: 0946282292
Email:
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
55 m2
11.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 3.5 Tỷ
20 m2
3.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 4 Triệu
25 m2
4 Triệu
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
50 m2
4.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 5 Tỷ
30 m2
5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
35 m2
6 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 7 Tỷ
35 m2
7 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 8 Tỷ
40 m2
8 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 9 Tỷ
45 m2
9 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 10 Tỷ
50 m2
10 Tỷ
26/03/2024

Bán nhà Bát Khối, Nhà đẹp, Ô tô đỗ cửa, 30m2, 4,4 tỷ bát khối

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 4.4 Tỷ
30 m2
4.4 Tỷ
26/03/2024
Bán nhà Bát Khối, Lô Góc Siêu Đỉnh, Gara ô tô, 40m2, 4.8 tỷ

Bán nhà Bát Khối, Lô Góc Siêu Đỉnh, Gara ô tô, 40m2, 4.8 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 4.8 Tỷ
40 m2
4.8 Tỷ
26/03/2024
Bán nhà Lý Sơn,Phân Lô, Ngõ trước nhà rộng, 45m2, 5 tỷ

Bán nhà Lý Sơn,Phân Lô, Ngõ trước nhà rộng, 45m2, 5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 5 Tỷ
45 m2
5 Tỷ
26/03/2024
Bán nhà Tư Đình,Khu phân lô quân đội 62m2, 5.5 tỷ

Bán nhà Tư Đình,Khu phân lô quân đội 62m2, 5.5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 5 Tỷ
62 m2
5 Tỷ
26/03/2024
Bán nhà Nguyễn Văn Cừ,Đẹp nhất khu 30m2, 3,99 tỷ

Bán nhà Nguyễn Văn Cừ,Đẹp nhất khu 30m2, 3,99 tỷ