Mở bán chung cư Tincom City Giải Phóng 21722f

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Trần Mạnh Toàn
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Mở bán chung cư Tincom City Giải Phóng 21722f

I. Tổng quan dự án 99 trần bình mỹ đình

Chủ đầu tư (uy tín) : Công ty CP Tập đoàn Đầu tư và TM Thăng Long (đã có nhiều năm kinh nghiệm trong bất động sản)

Chung cư Tincom City 360 Giải Phóng sở hữu vị trí vàng thuộc Q.Hoàng Mai, Vị trí dự án là giao điểm của nút giao của đường giải Phóng và phố Định Công Q.Hoàng Mai, với những điểm mạnh như vậy thì có thể khẳng định dự án chung cư Tincom City sẽ làm thì trường bất động sản trở nên sối động trong quý III/2015.

Tên : Tổ hợp dự án chung cư Tincom City 360 Giải Phong

Dự án bao gồm: Khu nhà ở căn hộ, văn phòng, nhà  trẻ, dịch vụ cộng đồng

Vị trí : Số 360 đường Giải Phóng – Q. Thanh Xuân – TP.Hà Nội.

Chủ đầu tư chính: Tập đoàn ĐT và TM Thăng Long ( Tincom Group )

·         Đơn vị thiết kế bao gồm (các công ty lớn) :

·         Công ty Finenco Architects ( Italia )

· Quy mô dự án

·         Tổng diện tích Quy hoạch: 38000 m2

·         Diện tích đất đường quy hoạch: 3600 m2

·         Diện tích XD: 32000 m2

·         Diện tích XD khu căn hộ: 3500 m2

·         Diện tích khu dịch vụ: 1080 m2

·         Diện tích đường nội bộ: 3700 m2

2.Vị trí chung cư giá rẻ Hà Nội

Chung cư Tincom City nằm tại 360 đường Giải Phóng Q.Thanh Xuân -Hà Nội.

Dự án nằm trong khuôn viên   phố Phương Liệt, Trường Chinh, Thanh Xuân, Hà Nội,

Cơ sở hạ tầng xung quanh dự án đã hoàn thiện đầy đủ. Bắt đầu đi vào sử dụng

Tòa nhà có tầm nhìn thoáng, phía Tây và Nam nhìn ra sông Lừ và hồ Phương Liệt mang lại cảnh quan sinh hoạt, mát mẻ hòa nhập với thiên nhiên. Bên trong khu hỗn hợp có nhà trẻ nằm ở phía Đông Bắc, nằm ngay cạnhphía đường Trường Chinh là Trường tiểu học Phương Liệt….

·         Liên kết khu vực thuận lợi:

·         Bến xe Giáp Bát: 200m

·         Bến xe Nước Ngầm: 800m

·         Các trường đại học lớn Kinh tế quốc dân, Xây Dựng, Bách Khoa: 1km

·Với vị trí thuận lợi kết nối giao thông của thủ đô Hà Nội,Tincom City 360 Giải Phóng hứa hẹn sẽ đem đến cho quý một cuộc sống hiện đại, năng động hòa nhập với thiên nhiên giữa lòng thủ đô.

III. Tiện ích

Q.Thanh Xuân thừa hưởng tất cả tiện ích tại trung tâm của thành phố, gần trường đại học lớn như: Bách khoa, Xây Dưng, Kinh Tế. Và bệnh viện Bạch mai, công viên Thống Nhất.

Tòa nhà của dự án được thiết kế  theo phong hiện đại chú trọng vào tầm thoáng của căn hộ, phía Đông và Nam của tòa nhà hướng ra công viên hồ Phương Liệt tạo nên sức hấp dẫn và là điểm mạnh của dự án. Trong khu nhà trẻ trường mầm non phía Tây.

Hệ thống an ninh, bảo vệ nghiêm ngặt, đội ngủ an ninh được đào tao chuyên nghiệp túc trực 24/24, hệ thống  thẻ điện từ….

Công viên trung tâm nơi mệnh trái tim của Q.Thanh Xuân những con đường dành cho người đi bộ, và những khoảng không thoáng đãng hiếm có dự án nào được như Tincom.

Chuỗi siêu thị, trung tâm thương mại, ngân hàng, văn phòng…. Đáp ứng đầy đủ mọi tiện nghi của người dân tại Tincom City, ngay trong tòa nhà của dự án Tincom City.

Mang trong mình 1 phong cách sống hiện đại, văn minh, chung cư Tincom City nơi mang đến cuộc sống ấm no hạnh phúc.

IV. Mặt bằng chi tiết

Được đầu tư mạnh mẽ vào thiết kế chính vi thế căn hộ tại Tincom City Giải Phóng đều có ánh sáng tự nhiên. CĐT 360 Giải Phóng cực kỳ chú ý tới thiết kế của từng căn hộ. Các căn hộ thiết kế thông minh, tôi cam kết 100% căn hộ đều có ánh sáng tự nhiên.

Tincom City 360 Giải Phòng có tất cả 3 tòa tháp cao tầng. Trong đó:

Tòa tháp A  gồm 2 tầng hầm, tầng 1 đến tầng 3 là thương mại  , tầng 4 kỹ thuật và 15 tầng căn hộ. ( 19 tầng nổi)

Một sàn của tòa A Tincom City có 10 căn hộ. Các căn hộ được thiết kế diện tích đa giạng từ 70 m2 đến 95m2. Tòa A có 4 thang máy và 2 thang bộ (Mật độ thang máy trên căn hộ cực thấp).

Tòa A của  dự án Tincom City mặt sảnh chính nhìn thẳng ra đường Giải Phóng.

Mặt bằng chung cư 360 Giải Phóng Tincom City Tòa A

V. Giá bán và tiến độ thanh toán của

Giá từ 25Tr/m2 đã (VAT + nội thất)

Tiến độ thanh được chia thành 6 đợt:

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 21420
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: - Giải Phòng - 71
Diện tích: 80 m2
Giá: 25000 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Trần Mạnh Toan
Địa chỉ: Giải Phòng hà Nội
Điện thoại: 0936055740
Di động: 0936055740
Email: toan.xt.nd@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
MÌNH NHƯỢNG LẠI NỀN ĐẤT Ở HỒ TRÀM (12M× 47M) XÃ PHƯỚC THUẬN , XUYÊN MỘC, BÀ RỊA VŨNG TÀU

Địa điểm: Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 6.8 Tỷ
564 m2
6.8 Tỷ
28/11/2021
BÁN ĐẤT VỊ TRÍ ĐẶC ĐỊA, GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC TẠI TÂN ĐỊNH, BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG.

Địa điểm: Bến Cát, Bình Dương
Tổng giá: 1.4 Tỷ
97 m2
1.4 Tỷ
28/11/2021
???? ???? Ra mắt 10 suất ngoại giao – Biệt Thự, Shophouse mặt biển Hải Tiến siêu HOT
???? ???? CƠ HỘI ĐẦU TƯ X2 TÀI SẢN CHỈ TRONG 3 ĐẾN 5 THÁNG.
???? ???? Quỹ căn ngoại giao vị trí đẹp giá tốt nhất.

???? ???? Ra mắt 10 suất ngoại giao – Biệt Thự, Shophouse mặt biển Hải Tiến siêu HOT ???? ???? CƠ HỘI ĐẦU TƯ X2 TÀI SẢN CHỈ TRONG 3 ĐẾN 5 THÁNG. ???? ???? Quỹ căn ngoại giao vị trí đẹp giá tốt nhất.

Địa điểm: Thanh Hóa, Thanh Hóa
Tổng giá: Giá thỏa thuận
198 m2Giá thỏa thuận28/11/2021
Đất nền Tái Định Cư Đại Học Quốc Gia giá 1x triệu/m

Đất nền Tái Định Cư Đại Học Quốc Gia giá 1x triệu/m

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
100 m2Giá thỏa thuận28/11/2021
Bán cặp nền view sân golf giá Tốt nhất hiện nay

Bán cặp nền view sân golf giá Tốt nhất hiện nay

Địa điểm: Bình Thủy, Cần Thơ
Tổng giá: 34.5 Tỷ
110 m2
34.5 Tỷ
28/11/2021
Đất nền Tái Định Cư Đại Học Quốc Gia giá 1x triệu/m

Đất nền Tái Định Cư Đại Học Quốc Gia giá 1x triệu/m

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
100 m2Giá thỏa thuận28/11/2021
Chính Chủ Bán 197 m2 Thôn 9 Tân Xã Vị Trí Kinh Doanh Đẹp

Chính Chủ Bán 197 m2 Thôn 9 Tân Xã Vị Trí Kinh Doanh Đẹp

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 5.5 Tỷ
197 m2
5.5 Tỷ
28/11/2021
BÁN ĐẤT CÓ SẴN NHÀ XƯỞNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA XÃ BÌNH TRUNG-CHÂU ĐỨC-TỈNH BRVT

Địa điểm: Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 6.6 Tỷ
3000 m2
6.6 Tỷ
28/11/2021
Chính Chủ Em Cần Bán 82m2 Lô Góc 3 Mặt Tiền Thôn Đồi Sen Bình Yên Giá Hơn Tỷ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 1.1 Tỷ
82 m2
1.1 Tỷ
28/11/2021
SIÊU PHẨM 109 M2 ĐẤT THÔN HỒNG GIANG,ĐỨC GIANG,YÊN DŨNG,BẮC GIANG. GIÁ CỰC TỐT

Địa điểm: Yên Dũng, Bắc Giang
Tổng giá: 1.4 Tỷ
109 m2
1.4 Tỷ
28/11/2021
Bán đất hẽm oto Nguyễn Đình Quân, Đà Lạt  Hai mặt tiền giá 1 tỷ 150 triệu.

Bán đất hẽm oto Nguyễn Đình Quân, Đà Lạt Hai mặt tiền giá 1 tỷ 150 triệu.

Địa điểm: Đà Lạt, Lâm Đồng
Tổng giá: 1.1 Tỷ
70 m2
1.1 Tỷ
28/11/2021
KÈO NGON Bán Lô Đất ĐẸP Có SHR 168m2 Hòa Khánh Đông, Hậu Nghĩa Giá Rẻ

Địa điểm: Đức Hòa, Long An
Tổng giá: 930 Triệu
168 m2
930 Triệu
28/11/2021
Cần bán hơn 133m2 (7x19) đất thổ cư rất đẹp, tại Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 1.1 Tỷ
133 m2
1.1 Tỷ
27/11/2021

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 1.1 Tỷ
133 m2
1.1 Tỷ
27/11/2021
BÁN 05 CĂN BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG VIEW TRỰC DIỆN BIỂN HẢI TIẾN, GIÁ CHỈ 30-40 TRIỆU/M RẺ BẰNG NỬA THỊ TRƯỜNG. CHỈ ĐÓNG 35% TIỀN ĐẤT ĐỢT I...

Địa điểm: Thanh Hóa, Thanh Hóa
Tổng giá: Giá thỏa thuận
200 m2Giá thỏa thuận27/11/2021