Mở bán chung cư Tincom City Giải Phóng 21722f

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Trần Mạnh Toàn
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Mở bán chung cư Tincom City Giải Phóng 21722f

I. Tổng quan dự án 99 trần bình mỹ đình

Chủ đầu tư (uy tín) : Công ty CP Tập đoàn Đầu tư và TM Thăng Long (đã có nhiều năm kinh nghiệm trong bất động sản)

Chung cư Tincom City 360 Giải Phóng sở hữu vị trí vàng thuộc Q.Hoàng Mai, Vị trí dự án là giao điểm của nút giao của đường giải Phóng và phố Định Công Q.Hoàng Mai, với những điểm mạnh như vậy thì có thể khẳng định dự án chung cư Tincom City sẽ làm thì trường bất động sản trở nên sối động trong quý III/2015.

Tên : Tổ hợp dự án chung cư Tincom City 360 Giải Phong

Dự án bao gồm: Khu nhà ở căn hộ, văn phòng, nhà  trẻ, dịch vụ cộng đồng

Vị trí : Số 360 đường Giải Phóng – Q. Thanh Xuân – TP.Hà Nội.

Chủ đầu tư chính: Tập đoàn ĐT và TM Thăng Long ( Tincom Group )

·         Đơn vị thiết kế bao gồm (các công ty lớn) :

·         Công ty Finenco Architects ( Italia )

· Quy mô dự án

·         Tổng diện tích Quy hoạch: 38000 m2

·         Diện tích đất đường quy hoạch: 3600 m2

·         Diện tích XD: 32000 m2

·         Diện tích XD khu căn hộ: 3500 m2

·         Diện tích khu dịch vụ: 1080 m2

·         Diện tích đường nội bộ: 3700 m2

2.Vị trí chung cư giá rẻ Hà Nội

Chung cư Tincom City nằm tại 360 đường Giải Phóng Q.Thanh Xuân -Hà Nội.

Dự án nằm trong khuôn viên   phố Phương Liệt, Trường Chinh, Thanh Xuân, Hà Nội,

Cơ sở hạ tầng xung quanh dự án đã hoàn thiện đầy đủ. Bắt đầu đi vào sử dụng

Tòa nhà có tầm nhìn thoáng, phía Tây và Nam nhìn ra sông Lừ và hồ Phương Liệt mang lại cảnh quan sinh hoạt, mát mẻ hòa nhập với thiên nhiên. Bên trong khu hỗn hợp có nhà trẻ nằm ở phía Đông Bắc, nằm ngay cạnhphía đường Trường Chinh là Trường tiểu học Phương Liệt….

·         Liên kết khu vực thuận lợi:

·         Bến xe Giáp Bát: 200m

·         Bến xe Nước Ngầm: 800m

·         Các trường đại học lớn Kinh tế quốc dân, Xây Dựng, Bách Khoa: 1km

·Với vị trí thuận lợi kết nối giao thông của thủ đô Hà Nội,Tincom City 360 Giải Phóng hứa hẹn sẽ đem đến cho quý một cuộc sống hiện đại, năng động hòa nhập với thiên nhiên giữa lòng thủ đô.

III. Tiện ích

Q.Thanh Xuân thừa hưởng tất cả tiện ích tại trung tâm của thành phố, gần trường đại học lớn như: Bách khoa, Xây Dưng, Kinh Tế. Và bệnh viện Bạch mai, công viên Thống Nhất.

Tòa nhà của dự án được thiết kế  theo phong hiện đại chú trọng vào tầm thoáng của căn hộ, phía Đông và Nam của tòa nhà hướng ra công viên hồ Phương Liệt tạo nên sức hấp dẫn và là điểm mạnh của dự án. Trong khu nhà trẻ trường mầm non phía Tây.

Hệ thống an ninh, bảo vệ nghiêm ngặt, đội ngủ an ninh được đào tao chuyên nghiệp túc trực 24/24, hệ thống  thẻ điện từ….

Công viên trung tâm nơi mệnh trái tim của Q.Thanh Xuân những con đường dành cho người đi bộ, và những khoảng không thoáng đãng hiếm có dự án nào được như Tincom.

Chuỗi siêu thị, trung tâm thương mại, ngân hàng, văn phòng…. Đáp ứng đầy đủ mọi tiện nghi của người dân tại Tincom City, ngay trong tòa nhà của dự án Tincom City.

Mang trong mình 1 phong cách sống hiện đại, văn minh, chung cư Tincom City nơi mang đến cuộc sống ấm no hạnh phúc.

IV. Mặt bằng chi tiết

Được đầu tư mạnh mẽ vào thiết kế chính vi thế căn hộ tại Tincom City Giải Phóng đều có ánh sáng tự nhiên. CĐT 360 Giải Phóng cực kỳ chú ý tới thiết kế của từng căn hộ. Các căn hộ thiết kế thông minh, tôi cam kết 100% căn hộ đều có ánh sáng tự nhiên.

Tincom City 360 Giải Phòng có tất cả 3 tòa tháp cao tầng. Trong đó:

Tòa tháp A  gồm 2 tầng hầm, tầng 1 đến tầng 3 là thương mại  , tầng 4 kỹ thuật và 15 tầng căn hộ. ( 19 tầng nổi)

Một sàn của tòa A Tincom City có 10 căn hộ. Các căn hộ được thiết kế diện tích đa giạng từ 70 m2 đến 95m2. Tòa A có 4 thang máy và 2 thang bộ (Mật độ thang máy trên căn hộ cực thấp).

Tòa A của  dự án Tincom City mặt sảnh chính nhìn thẳng ra đường Giải Phóng.

Mặt bằng chung cư 360 Giải Phóng Tincom City Tòa A

V. Giá bán và tiến độ thanh toán của

Giá từ 25Tr/m2 đã (VAT + nội thất)

Tiến độ thanh được chia thành 6 đợt:

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 21420
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: - Giải Phòng - 71
Diện tích: 80 m2
Giá: 25000 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Trần Mạnh Toan
Địa chỉ: Giải Phòng hà Nội
Điện thoại: 0936055740
Di động: 0936055740
Email: toan.xt.nd@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Cần bán ô đất Hòa Sơn Lương Sơn Hòa Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 16.79 Tỷ
3730 m2
4.5 Triệu/m2
02/03/2022
Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9,  Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Duy nhất mảnh ngã tư Dịch Vụ Thăng Long 9, Kim Chung, Hoài Đức: 50m2, hai mặt tiền, lh0382703234.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
50 m2
89 Triệu/m2
02/03/2022
bán lô đất đẹp nhất khu Dịch Vụ Di Trạch, Lô góc 2 mặt tiền, view hồ điều hòa: 134m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 13.4 Tỷ
134 m2
100 Triệu/m2
28/02/2022
Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Đất Nền Ven Sông Thủ Phủ Công Nghiệp Miền Tây.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 745 Triệu
80 m2
745 Triệu
26/02/2022

Chỉ Từ 385 Triệu Sở Hữu Ngay Lô Đất Vàng Tại Vị Trí Mặt Tiền Đường Nam Sông Hậu.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 385 Triệu
80 m2
385 Triệu
21/02/2022
Chính chủ bán mảnh đất Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức: 61m2, giá rẻ nhất khu vưc. Miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 39 Triệu
61 m2
39 Triệu
17/02/2022
Bán đất giá rẻ

Bán đất giá rẻ

Địa điểm: H.Chương Mỹ, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
278 m2
4.5 Tỷ
14/02/2022
Bán đất Dịch Vụ Di Trạch, huyện Hoài Đức: DT 128m2. lô góc, sinh lời cao, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 70 Triệu
128 m2
70 Triệu
13/02/2022
Bán 50m2 đất thôn Cao Trung, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức. Cạnh LK Nam 32, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
50 m2
40 Triệu/m2
13/02/2022

Bán đất Đấu Gía Phúc Diễn, cạnh nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, lô góc : DT 200m2, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 12.8 Tỷ
200 m2
64 Triệu/m2
11/02/2022
Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Cặp NỀN THỔ CƯ ODT 160m2 giá 858 Triệu/NỀN.

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
21/01/2022
Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Đất mặt tiền sông hậu cách tp cần thơ 12km

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
20/01/2022
KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

KHU DÂN CƯ THƯƠNH MẠI DỊCH VỤ

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
19/01/2022
NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

NỀN VẠN PHÁT SÔNG HẬU GIÁ RẺ NHẤT KHU. BÁN NHANH TRƯỚC TẾT

Địa điểm: Châu Thành, Hậu Giang
Tổng giá: 780 Triệu
80 m2
780 Triệu
18/01/2022
Chính chủ bán đất mặt đường Quốc Lộ 37B, Minh Trí, Sóc Sơn: DT 360m2*MT11m* giá 9.5 tr/m2.

Địa điểm: H.Sóc Sơn, Hà Nội
Tổng giá: 3.42 Tỷ
360 m2
9.5 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất Dịch Vụ Trạm Trôi khu 5.5ha sát LIDECO: DT118m2*MT6.9m* giá 65tr/m2.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 65 Triệu
118 m2
65 Triệu
17/01/2022
Bán đất Phú Diễn, cách ô tô 30m: DT 38m2*MT4.5m* giá 58tr/m2. LH: 0382703234.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 58 Triệu
38 m2
58 Triệu
17/01/2022
Mở bán đợt 1 shophouse biệt thự view biển dự án Dragon Ocean Đồ Sơn Hải Phòng

Địa điểm: Đồ Sơn, Hải Phòng
Tổng giá: 5.4 Tỷ
108 m2
50 Triệu/m2
17/01/2022
Mở bán Siêu phẩm 90 lô Cổ Đông - Sơn Tây sát QL21 chỉ hơn 900tr/lô

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 960 Triệu
60 m2
16 Triệu/m2
17/01/2022
Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Bán đất thổ cư SDCC 80m sát trục Hồ Tây _ Ba Vì giá 1.5 tỷ

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
80 m2
21 Triệu/m2
17/01/2022