Không thể tin được ! Dự án Cát Tường Phú Nguyên Residence lại như thế ? 91725i

       Có một nơi khiến bạn hạnh phúc khi dừng chân,mãi lưu luyến không xa và luôn ước được trở về.Nơi đầy từng ước mơ,từng cảm xúc thầm kín của bạn được nâng niu,trân trọng và thăng hoa….
         Cát Tường Phú Nguyên Residence tọa lạc tại mặt tiền tỉnh lộ 824, ngay tiền đường Vành Đai 4 ( lộ giới 70m ) -trung tâm khu đô thị Tây Bắc,giao thông kết nối dễ dàng với Trung tâm TP.HCM…chỉ 20 phút đi xe tới sân bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất,25 phút đến chợ Bến Thành.Trong Vòng bán kính 1km có đầy đủ các tiện ích như: Trung tâm hành chính,bệnh viện,trường học các cấp,khu vui choi giải trí,trung tâm thương mại ngân hàng…
Vị trí Vàng khi nắm giữ Địa lợi tam cận: Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ.
      Chủ nhân nơi đây vừa sử dụng ngôi nhà của mình làm nơi an cư vừa có thể thuận tiên để kinh doanh như các cửa hàng,show room,nhà hàng café bar,…không những vậy lại còn hưởng thụ không khí hòa mình với thiên nhiên cùng 3 công viên lớn dạngvà nhiều tiểu công viên khác đặc biệt với hồ sinh thái hình đồng hồ cát cah1 điệu rộng 12 ha.
. ****Dự án Cát Tường Phú Nguyên Residence quy mô 40 ha với nhiều diện tích để khách hàng lựa chọn từ 65m2 đến 150m2 .Giá chỉ giao động từ 3,5 tr_7 tr/m2.
***Pháp lý an toàn đất đã có sổ.Thanh toán linh hoạt cho khách hàng.
 =>Ưu tiên khách hàng đặt chỗ sớm nhất.Có 5 suất nội bộ cho khách hàng nhanh nhất và thiện chí nhất.
 Hãy nhanh tay bấm gọi đặt chỗ:Ban QLDA Ms Trang
Mobile:0934 19 82 83
Vietle:0984 782 863

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 22013
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Bình Tân
Địa chỉ: - Phan Văn Hớn - 92
Diện tích: 100 m2
Giá: 350000 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đặng Ngọc Trang
Địa chỉ: 808 Trường Chinh
Điện thoại: 0934198283
Di động: 0934198283
Email: dangngoctrang90@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021