Đất nền ở Võ Văn Hát, p.Long Trường, Q.9. Chỉ còn 17 nền, giá 560tr/nền 21621d

Chính thức mở bán 17 nền đất chính CHỦ ĐẦU  nằm trên đường Võ Văn Hát, phường Long Trường, Quận 9, TP.HCM.

 

Giá gốc chỉ 10,1tr/m2 đ ến 11,7tr/m2, chiết khấu 4 chỉ vàng, đất thổ cư sổ hồng riêng, xây dựng tự do, mật độ xây dựng 100%.

 

Nằm trong quy hoạch khu dân cư hiện hữu, đông đúc, sầm uất, gần chợ Lò Lu, trường c ấp 1, 2, 3 Long Trường, ĐH Tài Chính sắp hoàn thành, bệnh viện Q.9, bệnh viện Quận Y Miền Đông, Trung Tâm Thương Tại Vincom Lê Văn Việt chuẩn bị hoàn thành,…hứa hẹn một nơi an cư và đầu t ư lý t ưởng của Q.9

TEL: 0942 045 089 - Mẫn

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 22548
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 10
Địa chỉ: Long Trường - Võ Văn Hát - 84
Diện tích: 50 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Lê Mẫn
Địa chỉ: 127 đường 3 Phước Bình Quận 9 HCM
Điện thoại: 0942045089
Di động: 0942045089
Email: lemanphoancu@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Mở bán dự án phân lô sát CNC Hòa Lạc và QL21 chỉ từ 700tr/lô sổ đỏ lâu dài

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 700 Triệu
60 m2
700 Triệu
21/08/2022
Sổ đỏ trao tay ngay khi sở hữu nền biệt thự vườn phía Tây biển Bãi Dài giá chỉ 314tr/m

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 2.23 Tỷ
203 m2
11 Triệu/m2
19/08/2022
Sở hữu ngay lô đất vàng Khu biệt thự phía Nam thị trấn Cam Đức Cam Lâm

Địa điểm: Quy Nhơn, Bình Định
Tổng giá: 2.26 Tỷ
205 m2
11 Triệu/m2
19/08/2022

Siêu phẩm chính chủ nền biệt thự ven biển phía Tây Bãi Dài giá chỉ 314tr/m

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 11 Triệu
203 m2
11 Triệu
19/08/2022

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 11 Triệu
203 m2
11 Triệu
19/08/2022
Đừng Mua Biệt Thự Vườn Cam Đức Cam Lâm Khi Chưa Xem Qua Bài Viết Này

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 289 Triệu
200 m2
289 Triệu
18/08/2022

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 2.23 Tỷ
203 m2
11 Triệu/m2
18/08/2022

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 2.23 Tỷ
203 m2