BÁN ĐẤT NỀN QUẬN 9, SỔ RIÊNG, XÂY TỰ DO. LH : 0938 330 313. 11823c

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
nguyentrang
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

CTY HTREAL BÁN ĐẤT HOÀNG HỮU NAM, QUẬN 9. GIÁ 11,5TR/M2.

ĐẶT CHỖ NGAY ĐỂ CHỌN VỊ TRÍ ĐẸP VÀ GIÁ GỐC TỪ CHỦ ĐẦU TƯ.

Thông tin chi tiết liên hệ : Ms. Trang - 0938 330 313.

THÔNG TIN 10 NỀN ĐẤT ĐẸP NHẤT DỰ ÁN

Tên dự án : KHU PHỐ CHUYÊN GIA CÔNG NGHỆ CAO

Vị trí : Mặt tiền đường 197 - Hoàng Hữu Nam, P. Tân Phú, Q. 9.

Liên kết vùng :

- Liền kề khu du lịch Suối Tiên.

- Gần Làng Đại Học - Trường ĐH Harvard của Mỹ tại Việt Nam sẽ được khởi công năm 2016 trong Khu Công Nghệ Cao.

- Gần Bệnh viện, nhà thờ, chùa, trường học các cấp

- Sân Golf Thủ Đức

- Khu Công Nghệ Cao : gồm các công ty, tập đoàn kinh tế nổi tiếng như Intel, SamSung.....

- Diện tích : 125 - 130m2, thổ cư 100%, xây tự do.

-  Đã có sổ riêng từng nền. Sang tên công chứng ngay.

- Đường rộng 7m kết nối thông khu vực.

- Ngân Hàng hỗ trợ thanh toán 70%.

- Thanh toán linh hoạt nhiều đợt.

Hãy gọi và đặt chỗ ngay hôm nay để nhận chiết khấu 40 triệu/nền ( chỉ còn 3 suất).

Thông tin liên hệ : Ms. Trang - 0938 330 313 - Cty BĐS HTREAL.

 

 

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 25492
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 10
Địa chỉ: Tân Phu - Hoàng Hữu Nam - 84
Diện tích: 125 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: trang
Địa chỉ: Tân Bình
Điện thoại: 0938330313
Di động: 0938330313
Email: tranghtreal80@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021