ĐỘC QUYỀN SONG LẬP MALLORCA CỰC HOT Tại Bãi Cháy HẠ Long

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
trương thanh huyền
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
ĐỘC QUYỀN SONG LẬP MALLORCA CỰC HOT Tại Bãi Cháy HẠ Long
thanh huyền

 Duy nhất trong tháng 8 M5-27 căn song lập gần trục đường lớn và công viên rộng rãi -Diện tích đất: 231.19m2 -Diện tích xây dựng tầng 1: 99.47m2 -Tổng diện tích xây dựng: 347.62m2 --------------------------------------------- - Gói hỗ trợ vay lãi suất 0% trong 30 tháng: 21.322 tỷ - Giá thanh toán theo tiến độ: 18.309 tỷ - Giá thanh toán sớm 100% trước 31/08 : 17.394 tỷ ---------------------------------------------- Dự án Sun Grand City Feria là dự án duy nhất biệt thự mặt biển sở hữu sổ đỏ vĩnh viễn và vị trí đắc địa nhất Miền Bắc , nằm ngay mặt biển Bãi Cháy, tầm nhìn Vịnh di sản thiên nhiên thế giới Vịnh Hạ Long, thủ phủ du lịch miền Bắc. ---------------------------------------------- Giá 80tr/m2 bao gồm cả xây dựng. Giá mặt biển sổ lâu dài quá hời Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu vui lòng liên hệ: 034.225.1337

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 74259
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện:
Địa chỉ: Hạ Long, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh, -Dự án-
Diện tích: 200 m2
Giá: 18.3 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Biệt thự biển Hạ Long Feria giai đoạn 2 hàng độc quyền siêu vip gần biển
Địa chỉ: E155 sun plaza
Điện thoại: 0342251337
Di động: 0342251337
Email: loanphamthi283@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
21/08/2019
Shophouse vị trí độc nhất vô nhị tại Vịnh di sản Hạ Long, giá rẻ giật mình

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
21/08/2019
Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/08/2019
Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Địa điểm: , Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
18/08/2019
Tháng cô hồn với chiết khấu hết hồn click ngay để biết thông tin chi tiết

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse tại trung tâm Hạ Long, CK khủng 22,5%, vay 70% hỗ trợ 0% trong 24 tháng, LH 0382262310

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
15/08/2019
Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8

Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8 " Mùa Vàng "

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 15 Tỷ
120 m2
15 Tỷ
15/08/2019
dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
12/08/2019

Bán liền kề dự án La Casta -Văn Phú, CĐT Hàn Quốc.

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.07 Tỷ
88 m2
69 Triệu/m2
27/06/2019

Bán nhà liền kề dự án La casta VăaBán nhà liền kề dự án La casta Văn Phú, Hà Đôngn Phú, Lê Trọng Tấn

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
19/06/2019
biệt thự huyện phú quốc 120m2

biệt thự huyện phú quốc 120m2

Địa điểm: Phú Quốc, Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
16/05/2019

Bán biệt thự liền kề KĐT Văn Quán, gara, KD, 94m, 4 tầng, 11,5 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
94 m2
11.5 Tỷ
08/05/2019

Chính chủ bán nhà liền kề dự án La casta - Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
07/05/2019

Bán nhà liền kề 88m2x4T ở dự án La Casta Văn Phú

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
02/05/2019
Chỉ với 3,4 tỷ đã sở ngay căn shophouse nằm tại trung tâm Hạ Long

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
18/04/2019

Sun Hạ Long bước đột phá hạ tầng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 16.59 Tỷ
237 m2
70 Triệu/m2
18/04/2019

Bán 6 tỷ nhà liền kề Lacasta Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
17/04/2019
Biệt Thự Tô Ngọc Vân - Tây Hồ siêu VIP, 120m2x5T, lô góc, siêu đỉnh, 29 tỷ.

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
120 m2
29 Tỷ
02/04/2019
Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/03/2019