Bảng hàng shophouse 24m Vành Đai 4 HUD Mê Linh Central T8 2022 chỉ từ 48tr/m

Dat Nguyen

 

Tổng hợp quỹ căn chuyển nhượng shophouse, biệt thự song lập vị trí đẹp, giá đầu tư Dự án HUD Mê Linh

1. NV07A - dt 104m2 mặt vành đai 4: 6.xxx

2. NV07A – dt 150 m2 góc 3 mặt tiền hiếm nhất dự án: 10.xxx

3. NV07B – dt 104m2 mặt sau vành đai 4: 5.xxx

4. NV01 – dt 117m2: giá 48.5tr/m2

3. BT02 – dt 250m2 view công viên: 10.xxx

Giá bán đã bao gồm giá đất, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, bao sang tên
Ngoài ra còn một số căn vị trí đẹp NV01, BT04, BT*01, BT*02.

Dư án nằm tại trung tâm hành chính của huyện Mê Linh, hạ tầng hoàn thiện, đồng bộ, có xe bus đưa đón, trường học bệnh viện sát cạnh, các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện.

+. Cách TTTM Mê Linh Plaza: 4 km

+. Cách BV Nội Tiết Trung Ương: 4 km

+. Cách trung tâm Hà Nội: 20 km

+. Cách BV Đa Khoa Mê Linh: 3 km

+. 10 phút tới Cao tốc HN - Lào Cai

- Để biết về vị trí và giá bán từng căn quý khách vui lòng liên hệ: 0961831835 – 0902130300

- Thông tin chi tiết: https://duancondotel.info/hudmelinhcentral-p798723.html

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 77881
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: H.Mê Linh
Địa chỉ: Mê Linh
Diện tích: 120 m2
Giá: 48 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Dat Nguyen
Địa chỉ: Hà Nội
Điện thoại: 0961831835
Di động: 0902130300
Email: tayhanoiland@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

chính chủ bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
01/12/2017
Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
210 m2
40 Tỷ
19/11/2017
Bán Biệt Thự Dịch Vọng, Cầu Giấy, 217m2, 3,5 Tầng, Tặng Nội Thất 10 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 37 Tỷ
217 m2
37 Tỷ
13/11/2017

0962.501.338 Bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, 54m2, 4 tầng

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 64 Triệu
54 m2
64 Triệu
12/11/2017

Chính chủ cần bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, HN

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
03/11/2017
Bán Biệt Thự Nguyễn Khánh Toàn, 265m2, 4 Tầng, Giá Chỉ 125 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33.13 Tỷ
265 m2
125 Triệu/m2
29/10/2017

Bán nhà liền kề phân lô trong dự án Rice City Sông Hồng, Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
25/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
23/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
20/10/2017

Bán nhà liền kề dự án Rice City Sông Hồng, Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
19/10/2017

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
18/10/2017
 Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.4 Tỷ
40 m2
5.4 Tỷ
27/08/2017
Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
267 m2
6 Tỷ
24/08/2017
Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
230 m2
6.2 Tỷ
24/08/2017

Bán gấp biệt thự đơn lập đơn lập Đặng Xá 267m2 – 6 tỷ

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Triệu
267 m2
6 Triệu
24/08/2017
Bán gấp biệt thự 176-264m2- liền kề bộ công an nguyễn huy tưởng

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
176 m2Giá thỏa thuận17/08/2017

Bán gấp nhà liền kề Văn Khê, Hà Đông( 82m2, 54tr/m2)

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
04/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 82 m2, 4.4 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
03/08/2017

0962501338 Chính chủ bán nhà liền kề Văn Khê, 82.5m2,54.5tr/m2, sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
01/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 84m2, 4.5 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
84 m2
53 Triệu/m2
19/07/2017