trần quang tú

Chính chủ cần bán gấp đất thổ cư Trung tâm thị xã Phú Mỹ liền kề Quốc Lộ 51 chỉ 1 tỷ/nền

 

- Vị trí: Tân Phước, Tx. Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu

 

- Diện tích : 5x25m - thổ cư 80m2, hạ tầng hoàn thiện
+ Hệ thống điện + nước + cáp đi âm - Đảm bảo vẽ mỹ quan.
+ Vỉa hè, bó vỉa 100% bằng đá hoa cương - Cực kỳ sang trọng.
+ Mỗi lô 2 mặt tiền đường (phía trước 14m, phía sau 2m) - Thông thoáng trước sau.
- Pháp lí rõ ràng, an tâm đầu tư
- Thông tin thật, pháp lí rõ ràng, dễ dàng mua bán
- Xe đưa đón khách tham quan dự án hàng tuần

 

   *Tiện ích:

Ngay sát bên khu đô thị harbor center. Khu đô thị cảng lớn nhất phú mỹ

- Bán kính 3km: Cảng biển quốc tế lớn nhất Cái Mép - Thị Vải, Khu công nghiệp Phú Mỹ 2, Khu công nghiệp Phú Mỹ 3.
- Bao quanh 2 đường quy hoạch nhà nước liên cảng lộ giới 20m., 5P đến cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu, và kết nối đường vành đai 4…. Giao thông thuận tiện

 

+ Ngay TT Phú Mỹ, các khu hành chính, trường học, bệnh viện, siêu thị và các khu công nghiệp.. thích hợp đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh dịch vụ.

 

Giá chỉ 8 tr/m2.

Liên hệ Hotline: 0946197319 MR TÚ

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73954
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bà Rịa - Vũng Tàu
Quận/Huyện: Tân Thành
Địa chỉ: phú mỹ bà rịa vũng tàu
Diện tích: 125 m2
Giá: 8 Triệu/m2
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: trần quang tú
Địa chỉ: 41 lê duẩn .p phước trung. tp bà rịa
Điện thoại: 0946197319
Di động: 0383882372
Email: zendahoce@gmail.côm
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

chính chủ bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
01/12/2017
Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
210 m2
40 Tỷ
19/11/2017
Bán Biệt Thự Dịch Vọng, Cầu Giấy, 217m2, 3,5 Tầng, Tặng Nội Thất 10 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 37 Tỷ
217 m2
37 Tỷ
13/11/2017

0962.501.338 Bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, 54m2, 4 tầng

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 64 Triệu
54 m2
64 Triệu
12/11/2017

Chính chủ cần bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, HN

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
03/11/2017
Bán Biệt Thự Nguyễn Khánh Toàn, 265m2, 4 Tầng, Giá Chỉ 125 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33.13 Tỷ
265 m2
125 Triệu/m2
29/10/2017

Bán nhà liền kề phân lô trong dự án Rice City Sông Hồng, Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
25/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
23/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
20/10/2017

Bán nhà liền kề dự án Rice City Sông Hồng, Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
19/10/2017

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
18/10/2017
 Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.4 Tỷ
40 m2
5.4 Tỷ
27/08/2017
Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
267 m2
6 Tỷ
24/08/2017
Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
230 m2
6.2 Tỷ
24/08/2017

Bán gấp biệt thự đơn lập đơn lập Đặng Xá 267m2 – 6 tỷ

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Triệu
267 m2
6 Triệu
24/08/2017
Bán gấp biệt thự 176-264m2- liền kề bộ công an nguyễn huy tưởng

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
176 m2Giá thỏa thuận17/08/2017

Bán gấp nhà liền kề Văn Khê, Hà Đông( 82m2, 54tr/m2)

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
04/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 82 m2, 4.4 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
03/08/2017

0962501338 Chính chủ bán nhà liền kề Văn Khê, 82.5m2,54.5tr/m2, sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
01/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 84m2, 4.5 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
84 m2
53 Triệu/m2
19/07/2017