trần quang tú

Chính chủ cần bán gấp đất thổ cư Trung tâm thị xã Phú Mỹ liền kề Quốc Lộ 51 chỉ 1 tỷ/nền

 

- Vị trí: Tân Phước, Tx. Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu

 

- Diện tích : 5x25m - thổ cư 80m2, hạ tầng hoàn thiện
+ Hệ thống điện + nước + cáp đi âm - Đảm bảo vẽ mỹ quan.
+ Vỉa hè, bó vỉa 100% bằng đá hoa cương - Cực kỳ sang trọng.
+ Mỗi lô 2 mặt tiền đường (phía trước 14m, phía sau 2m) - Thông thoáng trước sau.
- Pháp lí rõ ràng, an tâm đầu tư
- Thông tin thật, pháp lí rõ ràng, dễ dàng mua bán
- Xe đưa đón khách tham quan dự án hàng tuần

 

   *Tiện ích:

Ngay sát bên khu đô thị harbor center. Khu đô thị cảng lớn nhất phú mỹ

- Bán kính 3km: Cảng biển quốc tế lớn nhất Cái Mép - Thị Vải, Khu công nghiệp Phú Mỹ 2, Khu công nghiệp Phú Mỹ 3.
- Bao quanh 2 đường quy hoạch nhà nước liên cảng lộ giới 20m., 5P đến cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu, và kết nối đường vành đai 4…. Giao thông thuận tiện

 

+ Ngay TT Phú Mỹ, các khu hành chính, trường học, bệnh viện, siêu thị và các khu công nghiệp.. thích hợp đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh dịch vụ.

 

Giá chỉ 8 tr/m2.

Liên hệ Hotline: 0946197319 MR TÚ

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73954
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bà Rịa - Vũng Tàu
Quận/Huyện: Tân Thành
Địa chỉ: phú mỹ bà rịa vũng tàu
Diện tích: 125 m2
Giá: 8 Triệu/m2
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: trần quang tú
Địa chỉ: 41 lê duẩn .p phước trung. tp bà rịa
Điện thoại: 0946197319
Di động: 0383882372
Email: zendahoce@gmail.côm
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
21/08/2019
Shophouse vị trí độc nhất vô nhị tại Vịnh di sản Hạ Long, giá rẻ giật mình

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
21/08/2019
Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/08/2019
Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Địa điểm: , Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
18/08/2019
Tháng cô hồn với chiết khấu hết hồn click ngay để biết thông tin chi tiết

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse tại trung tâm Hạ Long, CK khủng 22,5%, vay 70% hỗ trợ 0% trong 24 tháng, LH 0382262310

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
15/08/2019
Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8

Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8 " Mùa Vàng "

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 15 Tỷ
120 m2
15 Tỷ
15/08/2019
dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
12/08/2019

Bán liền kề dự án La Casta -Văn Phú, CĐT Hàn Quốc.

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.07 Tỷ
88 m2
69 Triệu/m2
27/06/2019

Bán nhà liền kề dự án La casta VăaBán nhà liền kề dự án La casta Văn Phú, Hà Đôngn Phú, Lê Trọng Tấn

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
19/06/2019
biệt thự huyện phú quốc 120m2

biệt thự huyện phú quốc 120m2

Địa điểm: Phú Quốc, Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
16/05/2019

Bán biệt thự liền kề KĐT Văn Quán, gara, KD, 94m, 4 tầng, 11,5 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
94 m2
11.5 Tỷ
08/05/2019

Chính chủ bán nhà liền kề dự án La casta - Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
07/05/2019

Bán nhà liền kề 88m2x4T ở dự án La Casta Văn Phú

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
02/05/2019
Chỉ với 3,4 tỷ đã sở ngay căn shophouse nằm tại trung tâm Hạ Long

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
18/04/2019

Sun Hạ Long bước đột phá hạ tầng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 16.59 Tỷ
237 m2
70 Triệu/m2
18/04/2019

Bán 6 tỷ nhà liền kề Lacasta Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
17/04/2019
Biệt Thự Tô Ngọc Vân - Tây Hồ siêu VIP, 120m2x5T, lô góc, siêu đỉnh, 29 tỷ.

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
120 m2
29 Tỷ
02/04/2019
Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/03/2019