CỰC HIẾM! Bán nhà Đặng Văn Ngữ, ôtô đỗ cổng, 41m2, 4 tầng, chỉ 4.1 tỷ.

C:fakepathan nha dang van ngu1.jpg
C:fakepath20170627180620-49a7_wm - Copy - Copy - Copy.jpg
C:fakepath20170627180620-7059_wm - Copy.jpg
C:fakepath20170704132523-1ad2_wm.jpg

- Vị trí hiếm nhà bán, ngõ trước nhà rất rộng. Ôtô đỗ cửa, cách phố chỉ 20m, Hồ Đắc Di cách 80m, ngõ thông khắp ngả, gần nhiều trường học các cấp, hàng xóm thân thiện, dân trí cao, tiện ích xung quanh bạt ngàn. - Diện tích 41m2, xây 4 tầng kiên cố chắc chắn, 4 phòng ngủ, công năng đầy đủ, khách chỉ cần sơn sửa nhẹ là đẹp lung linh. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. + Giá cực tốt chỉ 4.1 tỷ (có gia lộc cho khách) - Liên hệ Mr Thắng - Chuyên thổ cư Hà Nội. Hotline 24/7: 0971578077 (Tư vấn 100% miễn phí, nhiệt tình, uy tín)

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 78590
Loại hình BĐS: Bán nhà riêng
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Đống Đa
Địa chỉ: Đặng Văn Ngữ
Diện tích: 41 m2
Giá: 4.1 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Văn Thắng
Địa chỉ: Trung Tự
Điện thoại: 0971578077
Di động:
Email: nguyenthangbds077@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

⚡️HÀNG HIẾM⚡️ NHÀ SÁT PHỐ LÊ TRỌNG TẤN (HĐ) Ô TÔ DỖ CỬA, Ở VÀ KINH DOANH QUÁ ỔN, 40M2 -5.7 TỶ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 5.7 Tỷ
0 m2
5.7 Tỷ
31/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 10.7 Tỷ
57 m2
10.7 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 13.8 Tỷ
77 m2
13.8 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.6 Tỷ
37 m2
6.6 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2 Tỷ
20 m2
2 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 4.7 Tỷ
27 m2
4.7 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 8.6 Tỷ
47 m2
8.6 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 5 Tỷ
33 m2
5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 18 Tỷ
110 m2
18 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Tỷ
105 m2
17.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 17 Tỷ
100 m2
17 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 16 Tỷ
95 m2
16 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 16 Tỷ
95 m2
16 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 15 Tỷ
90 m2
15 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 14.5 Tỷ
85 m2
14.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 14 Tỷ
80 m2
14 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 13.5 Tỷ
75 m2
13.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 13 Tỷ
70 m2
13 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.5 Tỷ
12 m2
6.5 Tỷ
28/03/2024

BÁN NHÀ MẶT PHỐ CẦU GIẤY HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 11 Triệu
60 m2
11 Triệu
28/03/2024