<?xml version='1.0' encoding='utf-8'?><rss xmlns:slash="http://purl.org/rss/1.0/modules/slash/" version="2.0">
	<channel>
		<title>dự án bất động sản - dự án</title>
		<link>http://mail.hungthinh.info/bat-dong-san.html</link>
		<description>bất động sản, bất động sản Hưng Thịnh rss</description>
		<generator>hungthinh.info: http://hungthinh.info/rss</generator>
		<docs>http://mail.hungthinh.info/feed/mems.rss.rss</docs>
		<pubDate>Thu, 14 May 2026 01:15:57 +0700</pubDate>
				<item>
		  <guid>http://mail.hungthinh.info/ban-nha-rieng/ban-nha-tang-trung-tam-ha-long-gia-990tr-31928e.html</guid>
		  <title><![CDATA[BÁN NHÀ 2 TẦNG, TRUNG TÂM HẠ LONG, GIÁ: 990Tr! 31928e]]></title>
		  <link>http://mail.hungthinh.info/ban-nha-rieng/ban-nha-tang-trung-tam-ha-long-gia-990tr-31928e.html</link>
		  <description><![CDATA[<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><B style="mso-bidi-font-weight: normal"><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt">Bán nhà 2 tầng. S: 47,7m2. Mặt tiền: 3,1m. Hướng: Tây Bắc. Địa chỉ: phường Trần Hưng Đạo, gần ngõ địa đạo. Đường bằng phẳng. Ô tô vào tận nơi. Nhà mới sửa, đẹp. Sổ đỏ chính chủ. Giá: 990TR (gặp trực tiếp chủ có thương lượng).<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p></SPAN></B></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><B style="mso-bidi-font-weight: normal"><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt">Liên hệ: 0961.366.333 – 0915.022.802.<o:p></o:p></SPAN></B></P>]]></description>
		  <pubDate>Mon, 14 Dec 2015 11:21:25 +0700</pubDate>
		</item>
				<item>
		  <guid>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-duong-duoi-cot-canh-goc-gia-re-bat-ngo-41829h.html</guid>
		  <title><![CDATA[BÁN ĐẤT ĐƯỜNG DƯỚI CỘT 3, CẠNH Ô GÓC, GIÁ RẺ BẤT NGỜ! 41829h]]></title>
		  <link>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-duong-duoi-cot-canh-goc-gia-re-bat-ngo-41829h.html</link>
		  <description><![CDATA[<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 20pt">Bán đất đường dưới Cột 3. S: 81m2. Mặt tiền: 5m4. Hướng:<SPAN style="mso-spacerun: yes">&nbsp; </SPAN>Đông Bắc. Vị trí đẹp, ô thoáng, cạnh ô góc, ô tô vào tận nơi, dân trí cao. Sổ đỏ chính chủ!<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 20pt">GIÁ: 2 TỶ 350 (có thỏa thuận).<o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 20pt">Liên hệ: 0915.022.802 – 0961.366.333.<o:p></o:p></SPAN></P>]]></description>
		  <pubDate>Tue, 10 Nov 2015 16:52:23 +0700</pubDate>
		</item>
				<item>
		  <guid>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-gan-truong-mam-non-quoc-te-ha-long-gia-re-thoang-71926j.html</guid>
		  <title><![CDATA[BÁN ĐẤT GẦN TRƯỜNG MẦM NON QUỐC TẾ HẠ LONG, GIÁ RẺ, Ô THOÁNG! 71926j]]></title>
		  <link>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-gan-truong-mam-non-quoc-te-ha-long-gia-re-thoang-71926j.html</link>
		  <description><![CDATA[<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt">Cần bán đất Licogi C5-8 mở rộng gần trường mầm non quốc tế Hạ Long. S: 120m2. Mặt tiền: 5m. Hướng: Tây Bắc. Giá: 14.2tr/m2 (1 tỷ 7 – có đàm phán). Vị trí đẹp, ô thoáng, ô tô đi vào tận nơi. Sổ đỏ chính chủ.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt">Liên hệ tôi: 0961.366.333 – 0915.022.802.<o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt">Tôi cảm ơn!<o:p></o:p></SPAN></P>]]></description>
		  <pubDate>Fri, 06 Nov 2015 09:28:41 +0700</pubDate>
		</item>
				<item>
		  <guid>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-licogi-c5-mo-rong-gia-ty-thoang-41124n.html</guid>
		  <title><![CDATA[BÁN ĐẤT LICOGI C5-8 MỞ RỘNG, GIÁ: 1 TỶ 7, Ô THOÁNG! 41124n]]></title>
		  <link>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/ban-dat-licogi-c5-mo-rong-gia-ty-thoang-41124n.html</link>
		  <pubDate>Thu, 05 Nov 2015 16:40:32 +0700</pubDate>
		</item>
				<item>
		  <guid>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/can-ban-dat-vung-dang-gia-892-trieu-to-vao-tan-noi-71424c.html</guid>
		  <title><![CDATA[CẦN BÁN ĐẤT VỰNG ĐÂNG GIÁ: 892 TRIỆU, Ô TÔ VÀO TẬN NƠI! 71424c]]></title>
		  <link>http://mail.hungthinh.info/ban-dat/can-ban-dat-vung-dang-gia-892-trieu-to-vao-tan-noi-71424c.html</link>
		  <description><![CDATA[<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 14pt">Cần bán gấp đất Vựng Đâng, gần nhà hàng Hoàng Trung. <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 14pt">S: 75m2. Mặt tiền: 5m. Hướng: Tây Bắc. <o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 14pt">Ô tô vào được tận nơi, đường to, vị trí đẹp, cạnh ô góc, thoáng. Đầy đủ tiện ích gần nhà hàng, khách sạn…<o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 14pt">Giá: 11,9tr/m2 (892triệu – Có thỏa thuận). Sổ đỏ chính chủ.<o:p></o:p></SPAN></P>
<P style="MARGIN: 0in 0in 10pt" class=MsoNormal><SPAN style="LINE-HEIGHT: 115%; FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 14pt">Ai có nhu cầu xin liên hệ: 0961.366.333 – 0915.022.802.<o:p></o:p></SPAN></P>
<P>&nbsp;</P>]]></description>
		  <pubDate>Wed, 21 Oct 2015 15:31:18 +0700</pubDate>
		</item>
			</channel>
</rss>